Cập nhật thông tin và kết quả giải đấu AOE All Star Cup 2019

Giải đấu AOE All Star Cup 2019 là giải đấu quy tụ tất cả các game thủ thuộc 9 Clan chuyên nghiệp của AOE Việt. Tất cả các trận đấu sẽ diễn ra trong ngày hôm nay và VECTV sẽ gửi tới các bạn những thông tin và hình ảnh xác thực nhất về giải đấu. 

22h32: Quá xứng đáng ! BiBi đã lên ngôi vô địch sau rất nhiều sự mong đợi của Fan hâm mộ !

BiBi 5-4 ChipBoy !

20h58: Kinh điển ! Chỉ có thể là kinh điển ! 

BiBi 1-1 ChipBoy

20h40: Một bài nghiệt dành cho BiBi và ChipBoy vươn lên dẫn trước với tỷ số 1-0

20h15: Một giải đấu tuyệt vời của ChipBoy, anh đã xuất sắc loại Chim Sẻ Đi Nắng tại bán kết với tỷ số 4-1

Chung kết gọi tên BiBi và ChipBoy !

20h00: BiBi đã xuất sắc giành vé vào chơi trận chung kết với tỷ số 4-2 trước No1 

Ở cặp bán kết còn lại, Chim Sẻ Đi Nắng vừa có siêu phẩm Choson thắng Shang trước ChipBoy 

Rút ngắn tỷ số còn 1-3

19h38: Kinh khủng đến từ ChipBoy ! Siêu rát !

ChipBoy 3-0 Chim Sẻ Đi Nắng

BiBi 2-2 No1 

19h30: BiBi 2-1 No1

ChipBoy 2-0 Chim Sẻ Đi Nắng

18h50: ChipBoy 4-2 U98

Danh sách các cặp đấu bán kết

18h42: Mặc dù rất cố gắng, công rất rát đến từ Xuân Thứ nhưng Chim Sẻ Đi Nắng vẫn rỏ ra rất dẻo dai và xuất sắc !

Xuân Thứ 1-4 Chim Sẻ Đi Nắng. 

18h37: VaneLove đã để thất thủ 1-4 trước BiBi 

BiBi thực sự khỏe

18h20: Hồng Anh đã bị No1 loại với tỷ số 3-4. 

VaneLove 1-3 BiBi 

Xuân Thứ 1-3 Chim Sẻ Đi Nắng 

ChipBoy 2-2 U98

18h15: VaneLove 1-2 BiBi

17h58: Quá cống hiến đến từ Xuân Thứ !

Xuân Thứ 1-1 Chim Sẻ Đi Nắng !

17h55: VaneLove 0-1 BiBi 

Xuân Thứ 0-1 Chim Sẻ Đi Nắng 

17h30: Danh sách các game thủ vào vòng tứ kết 

17h22: Quá nghiệt ngã trong chung kết cho Hoàng Mai Nhi khi ChipBoy cầm Shang ! 

Hoàng Mai Nhi 3-4 ChipBoy

17h15: 4-1 cho VaneLove !!!

và anh sẽ vào vòng trong gặp BiBi !

17h05: Xuân Thứ 4-1 Phương Nam 

Chúc mừng anh !!!

Đối thủ của anh sẽ là Chim Sẻ Đi Nắng

17h00: 2 thầy trò VaneLove rất đều nhau 

VaneLove 3-1 U97 

Xuân Thứ 3-1 Phương Nam 

Hoàng Mai Nhi 2-3 ChipBoy 

16h51: VaneLove 3-0 U97

Xuân Thứ 3-0 Phương Nam 

Hoàng Mai Nhi 2-2 ChipBoy

16h40: Liên tiếp Hack não nhau cực kỳ kinh khủng !!!

Đúng là vào giải nhảy số cực kỳ nhanh

2 thầy trò VaneLove - Xuân Thứ đã cùng nhau giành chiến thắng với tỷ số 2-0

Hoàng Mai Nhi 2-1 ChipBoy 

16h30: Khét lèn lẹt đến từ VaneLove !

Một trận cầm Yamato 9 nhà BL chém chết Egyptian của U97

VaneLove 1-0 U97

Đánh lại quân nhưng Xuân Thứ vẫn cho thấy độ phũ của mình !!! Không khí đang quá nóng !

Xuân Thứ 1-0 Phương Nam 

BiBi 3-0 Yugi 

Hoàng Mai Nhi 1-1 Yugi 

16h20: Hoàng Mai Nhi 0-1 ChipBoy 

Quá đen cho Xuân Thứ khi Catha - Pho và thế đang là thế thắng nhưng bị disconect, đánh lại và chọn lại quân !

16h00: Các trận đấu vòng 1/8 đã chính thức được bắt đầu 

Vòng bảng thi đấu chạm 3, từ vòng loại trực tiếp chạm 4, chung kết chạm 5.

15h40: Alonso mặc dù rất cố gắng nhưng không thể tiến bước vào vòng trong sau khi để thua No1 với tỷ số 2-3.

Như vậy AOE Hà Nam chỉ còn 1 mình đội trưởng Hoàng Mai Nhi lọt vào vòng 1/8

Còn phía Hà Nội là VaneLove và Xuân Thứ !

14h55: Cam Quýt 1-3 Kenz 
Quá nghiệt ngã cho Cam Quýt khi 1 buổi sáng quá đen đủi, cầm đủ bộ Chó Cá Gà, quân cân thì dò toàn trên 30%

Như vậy thì VaneLove và Hoàng Mai Nhi đã chính thức vào vòng 1/8 

VaneLove vs U97

Hoàng Mai Nhi vs ChipBoy

14h35: TiTi 0-3 Tú Xuất 

Tý 3-1 Xi Măng

Như vậy bảng E Its War và U97 là người đi tiếp

VaneLove 3-0 U98 

Như vậy VaneLove đã chính thức nhất bảng F

14h05: Tễu 2-3 Chim Sẻ Đi Nắng 

Tuyệt vời Xuân Thứ 3-1 Tiểu Màn Thầu, cục diện bảng B vẫn rất khó lường

Hiện tại các game thủ lọt vào vòng trong gồm có 

Bảng A: Tú Xuất 

Bảng C: Chim Sẻ Đi Nắng, Truy Mệnh 

Bảng D: Hồng Anh

Bảng G: ChipBoy 

Yugi 

Bảng H: BiBi 

Hoàng Mai Nhi

13h50: 13h50: Quá đáng tiếc Cam Quýt vừa để thua Phương Nam 1-3. Cửa vào vẫn còn giành cho Cam Quýt

Xuân Thứ 1-1 Tiểu Màn Thầu

13h45: Tễu 1-0 Chim Sẻ !!! Nổ Bom nguyên tử đi Tễu ơi 
VaneLove vừa thắng Khánh Lưu 3-2. VaneLove vào rồi anh em ơi !!!

13h30: Không bất ngờ khi Chim Sẻ đứng đầu bảng C với 5 trận bất bại

Tễu và Truy Mệnh đang có cùng 4 chiến thắng và 1 trận thua nhưng Tễu xếp dưới do hiệu số thắng bại

Chim Sẻ 3-0 Trường 98

Tễu 3-2 HoàngCN

HeHe 1-3 Anh Hào

13h10: Beo 3-2 ChipBoy 

VaneLove 0-1 Khánh Lưu 

Hoàng Mai Nhi 2-1 MeoMeo 

13h05: Quá tuyệt vời, bài không quá nghiệt thì Cam Quýt vẫn đang rất hay. 

Cam Quýt 3-0 Phương Nam

Xuân Thứ 0-3 No1

13h00: Its War đang rất bay ở bảng E khi liên tiếp có tới 5 chiến thắng và dẫn đầu bảng. Xi Măng đang bám rất sát phía sau với 3 chiến thắng và thi đấu ít hơn 1 trận

Ở Bảng F cũng tương tự khi Yugi có tới 5 chiến thắng liên tiếp và nhiều khả năng chắc chắn sẽ vào vòng trong

12h35: "Hải Ba Số" 3-0 "Hải Sẹo" 

Its War 3-2 Vô Thường

U98 3-1 Khánh Lưu

Tễu 1-3 Truy Mệnh

12h30: Hoàng Mai Nhi 3-1 Văn Hưởng

Hồng Anh 3-0 Noname

HeHe 3-1 Noname

Cam Quýt 3-0 TiTi

Rất bình thản dành cho HeHe

12h00: Xuân Thứ 3-0 Hồng Quân

ChipBoy 3-1 Tony 

Xi Măng 3-1 Thành Lăk

Mai Cồ Tý 2-3 U97

Rất chắc chắn, Xi Măng âm thầm giành 2 chiến thắng liên tiếp trước Vô Thường và Thành Lăk

11h46: Tuyệt vời VaneLove ! Anh đã giành chiến thắng với tỷ số 3-2 trước Nam Sociu 

Cam Quýt 2-3 Tú Xuất 

Xuân Thứ 2-0 Hồng Quân

Tustj 1-3 Văn Hưởng

BiBi 3-1 Meo Meo

11h30: Hoàng Mai Nhi 3-0 Sáng Cola

Chim Sẻ Đi Nắng 3-2 Truy Mệnh 

Hoàng CN 3-1 Shang Club

Hồng Anh 1-3 Anh Huy (Cú Shock) 

Hải Sẹo 3-1 U98 (Cú Shock)

Xi Măng 3-0 Vô Thường

 

11h10: VaneLove 1-1 Nam Sociu 

Cam Quýt 0-1 Tú Xuất 

Kỳ BN 3-0 Hồng Quân 

Tiểu Màn Thầu 3-2 No1

Alonso 3-1 Xuân Thứ

11h03: Rất đáng tiếc, Hoàng Mai Nhi đã thất thủ 2-3 trước BiBi mặc dù anh đánh rất cố gắng

10h50: Hoàng Mai Nhi vừa có 1 trận đấu cực hay !!

Hoàng Mai Nhi 2-2 BiBi 

Xuân Thứ 1-2 Alonso

Xi Măng 3-0 Vô Thường

10h35: VaneLove đã chính thức thi đấu sau thời gian chờ đợi 

VaneLove 1-0 Nam Sociu 

HeHe 3-0 Văn Nhất 

Hải Sẹo 3-0 Không Được Khóc 

Tiểu Màn Thầu 1-1 No1 

10h08: Xuân Thứ đã có chiến thắng ở lượt đấu đầu tiên trước Tịnh Văn 

Xuân Thứ 3-1 Tịnh Văn 

Tiểu Màn Thầu 3-0 Hồng Quân

Truy Mệnh 3-1 Hoàng CN 

Tễu 3-2 Shang Club

NoName 3-1 Anh Huy 

Văn Nhất 0-3 Anh Hào 

Tý 3-1 Thành Lăk

ChipBoy 3-0 Mạnh Hào 

10h03: Hoàng Mai Nhi 0-1 BiBi 

Xuân Thứ 2-1 Tịnh Văn 

U98 3-0 Không Được Khóc 

Its War 3-0 U97

Trường 98 3-0 Exciter 

Alonso 3-0 Kỳ BN 

Cam Quýt đang chờ đối thủ tới lượt thi đấu của mình

9h30: Một số trận đấu đã chính thức bắt đấu 

Hoàng Mai Nhi vs BiBi 

VaneLove vs Nam Sociu 

Cam Quýt vs Tú Xuất 

Xuân Thứ 1-1 Tịnh Văn 

9h00: Lễ khai mạc của giải đấu

Lịch thi đấu từng lượt tại giải đấu AOE All Star Cup 2019. 

Bảng A - B

Bảng C - D

Bảng E - F

Bảng G - H

8h00: Các game thủ tới địa điểm thi đấu làm thủ tục checkin

Danh sách bảng đấu.

Bình luận